Best of Lungsod Quezon - Cybo

Mga Industriya

Pamamahagi ng Negosyo ayon sa Industriya
 Shopping: 21.1%
 Mga restawran: 12.4%
 Propesyonal na mga serbisyo: 11.4%
 Medikal: 10%
 Industry: 8.2%
 Pagkain: 7.6%
 Iba pa: 29.3%
Paglalarawan ng IndustriyaBilang ng mga EstablishmentAverage na Edad ng NegosyoAverage na Rating ng GoogleMga negosyo bawat 1,000 residente
Pagkumpuni ng kotse19864.10.6
Mga salong pampaganda15164.20.5
Mga tagaayos ng buhok9714.10.3
mga spa sa umaga9314.10.3
Administrasyon ng publiko12764.00.4
Mas mataas na edukasyon (kolehiyo at unibersidad)10584.30.3
Ibang pinansyal8834.00.3
Mga Bangko15953.90.5
Mga Kompanya na Nagpapautang22853.80.7
Mga Bakery123427.7 taon4.20.4
Mga grocery store at supermarket18634.00.6
Mga General Kontraktor10724.40.3
Real Estate20614.10.7
Konstruksyon ng mga gusali145636.5 taon4.10.5
Pakyawan pagbenta ng makinarya169226.1 taon4.20.6
Kalusugan at medikal65004.02.1
Mga Ospital16844.00.5
Mga dentista13364.50.4
Mga general practitioner34404.11.1
Mga serbisyo ng negosyo17054.20.6
Pamamahala sa korporasyon21904.10.7
Mga simbahan14304.60.5
Mga bar, pub at tavern8914.20.3
Mga cafĂŠ135910 taon4.30.4
Mga fast food na restawran14674.10.5
Mga Department Store9644.20.3
Mga parmasya at mga tindahan ng gamot11014.10.4
Mga tindahan ng damit11614.00.4
Mga tindahan ng eletronik18924.10.6
Shopping Iba pa11174.20.4
Tindahan ng stationery at mga suplay ng opisina21374.20.7
mga tindahan ng hardware24774.10.8
Laki ng Lungsod Quezon171.7 km²
Populasyon3.1 million
Lalaki na populasyon1505817 (49%)
Populasyon ng Babae1569294 (51%)
Pagbabago ng populasyon mula 1975 to 2015 +301.6%
Pagbabago ng populasyon mula 2000 to 2015 +23.6%
Paggitnang Edad25
Paggitnang Edad ng Lalake24.4
Paggitnang Edad ng Babae25.5
Area Codes2
Mga KalapitbahayBagumbayan, Cubao, Diliman, Novaliches, Quezon City District 4
Lokal na OrasHuwebes 10:44 AM
Oras ng DakoStandard na Oras sa Pilipinas
panahon32.4°C kaunting ulap
Lat & Lng14.6488° / 121.0509°
Zip Codes11001101110311041105Higit pang mga

Lungsod Quezon - Mapa

Lungsod Quezon Populasyon

Mga taon 1975 hanggang 2015
Data1975199020002015
Populasyon765781183623324888863075105
Densidad ng populasyon4459 / km²10693 / km²14494 / km²17908 / km²

Lungsod Quezon Pagbabago ng populasyon mula 2000 hanggang 2015

Pagtaas ng 23.6% mula taon 2000 hanggang 2015
LokasyonPagbabago mula 1975Pagbabago mula 1990Pagbabago mula 2000
Lungsod Quezon+301.6%+67.5%+23.6%
Lungsod Quezon (administrative region)+272.4%+60.4%+20.5%
Pilipinas+146.5%+63.3%+29.5%

Lungsod Quezon Karaniwang Edad

Pangkaraniwang Edad: 25 taon
LokasyonPaggitnang EdadEdad Median (Babae)Edad Median (Lalaki)
Lungsod Quezon25 taon25.5 taon24.4 na taon
Lungsod Quezon (administrative region)25.1 taon25.7 taon24.5 taon
Pilipinas23.2 taon23.6 na taon22.8 taon

Lungsod Quezon Pinanggagalingan ng Populasyon

Populasyon Ayon sa Edad at Kasarian
EdadLalakeBabaeKabuuan
Sa ilalim ng 5161824148540310365
5-9156704145363302068
10-14151649145705297354
15-19149496161428310924
20-24151578167867319445
25-29145170156541301711
30-34129945135000264945
35-39109009112309221319
40-4495384101017196401
45-497913885786164925
50-546477171060135831
55-59459515171797669
60-64312223680668028
65-69164702210738578
70-74110521716228215
75-7964551088617341
80-84000
85 Dagdag pa000

Lungsod Quezon Laki ng Populasyon

Laki ng Populasyon: 17908 / km²
LokasyonPopulasyonAreaDensidad ng populasyon
Lungsod Quezon3.1 million171.7 km²17908 / km²
Lungsod Quezon (administrative region)2.9 million145.7 km²20114 / km²
Pilipinas96.6 million296,939.4 km²325.3 / km²

Lungsod Quezon Kasaysayan at Malamang na Populasyon

Tinatantiyang Populasyon mula 1850 hanggang 2100

Distribusyon ng negosyo ayon sa presyo sa Lungsod Quezon

 mura: 50.7%
 katamtaman: 39.7%
 mahal: 4.9%
 masyadong mahal: 4.7%

Human Development Index (HDI)

Ang istatistikong composite index ng pag-asa sa buhay, edukasyon, at kita sa bawat capita.

Lungsod Quezon Pagbubuga ng CO2

Carbon Dioxide (CO2) Mga Emisyon Per Capita sa Tonnes Per Year
LokasyonMga Emisyon ng CO2Mga Emisyon ng CO2 Per CapitaIntensidad ng Mga Emisyon ng CO2
Lungsod Quezon4,295,786 t1.4 t25,017 t/km²
Lungsod Quezon (administrative region)4,099,243 t1.4 t28,142 t/km²
Pilipinas104,920,564 t1.09 t353.3 t/km²

Lungsod Quezon Pagbubuga ng CO2

2013 pagbuga ng CO2 (tonnes/year)4,295,786 t
2013 pagbuga ng CO2 (tonnes/year) bawat indibidwal1.4 t
2013 intensidad ng pagbuga ng CO2 (tonnes/km²/year)25,017 t/km²

Panganib sa Likas na Panganib

Mga kamag-anak na panganib na wala sa 10
BagyoPinakamataas (10)
Pagguho ng lupaPangkaraniwang (6)
LindolPinakamataas (8)
Nag-iinitPangkaraniwang (4)
BahaPinakamataas (10)
* Ang peligro, lalo na tungkol sa pagbaha o pagguho ng lupa, ay maaaring hindi para sa buong lugar.

Karamihan sa mga Malalapit na Lindol

Magnitude 3.0 at mas malaki
PetsaOrasPagkamamahalanLayoLalimLokasyonLink
6/10/194:03 PM4.243.8 km185,490 m4km NNE of Naic, Philippinesusgs.gov
4/23/1911:02 AM4.755.8 km50,080 m3km S of Lubao, Philippinesusgs.gov
11/9/1611:11 PM4.842.9 km59,240 m20km N of Daraitan, Philippinesusgs.gov
12/14/154:12 PM4.156.9 km10,720 m1km SSW of San Juan, Philippinesusgs.gov
8/24/1511:06 AM4.544 km35,000 m1km S of Binan, Philippinesusgs.gov
10/2/149:13 AM4.763.2 km203,560 m3km WSW of Arayat, Philippinesusgs.gov
8/8/148:26 AM4.461.1 km115,320 m0km S of Santa Teresa Primera, Philippinesusgs.gov
6/26/1411:00 AM4.161 km10,000 m4km ENE of Parang, Philippinesusgs.gov
10/30/127:07 PM4.562.4 km35,000 mLuzon, Philippinesusgs.gov
10/12/1211:53 AM4.853.4 km110,400 mLuzon, Philippinesusgs.gov

Hanapin ang mga pangyayaring lindol sa kasaysayan malapit sa Lungsod Quezon

Pinakaunang Petsa  Pinakabagong Petsa 
 Magnitude 3.0 at mas malaki   Magnitude 4.0 at mas malaki   Magnitude 5.0 at higit pa 

Lungsod Quezon

Ang Lungsod Quezon (Ingles: Quezon City, pinaikling QC) o Lungsod ng Quezon ay dating kabisera at ang pinakamataong lungsod sa Pilipinas. Matatagpuan sa pulo ng Luzon, isa ang Lungsod Quezon sa mga lungsod at munisipalidad na binubuo ng Kalakhang Maynila, ang ..    Lungsod Quezon Wikipedia Page

Zip Codes

Porsiyento ng mga negosyo sa Zip Codes sa Lungsod Quezon
 Zip Code 1100: 26.5%
 Zip Code 1109: 8.4%
 Zip Code 1101: 6.3%
 Zip Code 1105: 6.3%
 Zip Code 1103: 5.2%
 Iba pa: 47.3%

Tungkol sa Aming Data

Tinatantya ang data sa pahinang ito gamit ang isang bilang ng mga magagamit na tool at mapagkukunan ng publiko. Ibinibigay ito nang walang garantiya, at maaaring maglaman ng mga kamalian. Gumamit sa iyong sariling peligro. Tingnan dito para sa karagdagang impormasyon.